รายชื่อนักเรียนที่ลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1.6
ที่ |
เลขประจำตัว |
ชื่อ-สกุล |
ชุมนุม |
สถานที่เรียน |
สถานะ |
1
|
39396 |
เด็กชายจิรกฤต หุ้นเจริญ |
เยาวชนการเกษตร |
ห้อง 323 |
|
2
|
39402 |
เด็กชายญาณากร เจริญศิริ |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
3
|
39406 |
เด็กชายณภัทร ไชยวงค์ |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
4
|
39410 |
เด็กชายณัฏฐกิตต์ เข็มวิชัย |
เยาวชนการเกษตร |
ห้อง 323 |
|
5
|
39413 |
เด็กชายณัฐรัชต์ หมื่นยอด |
กรีฑา 2
|
สนาม 4 ลานกีฬา
|
|
6
|
39416 |
เด็กชายเตชนิธิ วงศ์หน่อ |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
7
|
39431 |
เด็กชายธีรเดช หล้าโลก |
เยาวรุ่นนักวิจารณ์ |
ห้อง 668 |
|
8
|
39449 |
เด็กชายปุริมพัฒน์ สิโนทก |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
9
|
39454 |
เด็กชายพร้อม เกิดสุขโข |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
10
|
39455 |
เด็กชายพฤกษ์ติภูมิ แสงกล้า |
ต้นกล้าอาชีพ
|
ใต้อาคาร 6
|
|
11
|
39466 |
เด็กชายภูริธสกรณ์ รัตนภักดี |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
12
|
39479 |
เด็กชายศตพล ปรีดี |
แบดมินตัน
|
สนาม 2 สนามวอลเลย์บอล
|
|
13
|
39484 |
เด็กชายศุภกร อภิญญาลังกร |
คณิตศิลป์
|
ห้อง 332
|
|
14
|
39487 |
เด็กชายศุภากร เรืองไทย |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
15
|
39504 |
เด็กหญิงกนกณัฐ วัฒน?ภิญโญ? |
จิตอาสาไวยาวัจกรน้อย 1
|
อ.6 ห้องระดับ ม.3
|
|
16
|
39508 |
เด็กหญิงกมลศิริณัช กันนิถา |
กรีฑา 2
|
สนาม 4 ลานกีฬา
|
|
17
|
39523 |
เด็กหญิงกาญจนาพร เป็กทอง |
จิตอาสาไวยาวัจกรน้อย 1
|
อ.6 ห้องระดับ ม.3
|
|
18
|
39554 |
เด็กหญิงจิราภรณ์ ใจกลม |
ครอบครัวพอเพียง 1 |
ห้องศูนย์ครอบครัวพอเพียง ชั้น 2 อาคาร 90 ปี |
|
19
|
39561 |
เด็กหญิงเจณิสตา พรมท้าว |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
20
|
39565 |
เด็กหญิงฉัตรมณี เป็งวงค์ |
ภาษาน่ารู้
|
ห้องส่งเสริมการอ่าน 644
|
|
21
|
39580 |
เด็กหญิงชลิตา จักรวัฒนา |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
22
|
39583 |
เด็กหญิงชุติมนต์ เสาวรส |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
23
|
39600 |
เด็กหญิงณัฏฐชา กองแดง |
ครอบครัวพอเพียง 1 |
ห้องศูนย์ครอบครัวพอเพียง ชั้น 2 อาคาร 90 ปี |
|
24
|
39604 |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา เหล่ากาวี |
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
|
ห้องแนะแนวอาคาร 90 ปี
|
|
25
|
39618 |
เด็กหญิงณัฐธิดา นุคำ |
คณิตศิลป์
|
ห้อง 332
|
|
26
|
39634 |
เด็กหญิงทองกวาว สายถิ่น |
คณิตศิลป์
|
ห้อง 332
|
|
27
|
39641 |
เด็กหญิงธนัชชา ง้าวแหลม |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
28
|
39647 |
เด็กหญิงธมลวรรณ ยิ้มแสง |
แบดมินตัน
|
สนาม 2 สนามวอลเลย์บอล
|
|
29
|
39649 |
เด็กหญิงธวัลรัตน์ ขัดแสนจักร์ |
คอมพิวเตอร์กราฟิก
|
ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 241
|
|
30
|
39653 |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ คุณโพธิ์ |
Our Netflix club |
ห้อง ม.1/11 (342)
|
|
31
|
39663 |
เด็กหญิงธิดาพร ศรีตองอ่อน |
คณิตศิลป์
|
ห้อง 332
|
|
32
|
39678 |
เด็กหญิงนันทิชา เรือนคำ |
ภาษาน่ารู้
|
ห้องส่งเสริมการอ่าน 644
|
|
33
|
39693 |
เด็กหญิงปพิชญา สารดี |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
34
|
39721 |
เด็กหญิงผริตา ณ พัทลุง |
นาฏศิลป์ 1
|
อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องนาฏศิลป์
|
|
35
|
39730 |
เด็กหญิงพัชรพร รัตนวงศ์ |
จิตอาสาไวยาวัจกรน้อย 2
|
อ.6 ห้องระดับ ม.3
|
|
36
|
39743 |
เด็กหญิงพิชฎา ใจวรรณ |
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
|
ห้องแนะแนวอาคาร 90 ปี
|
|
37
|
39763 |
เด็กหญิงภรณ์มานา โค้นหล่อ |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
38
|
39767 |
เด็กหญิงภัณฑิรา ศรีกลิ่นสุวรรณ |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
39
|
39794 |
เด็กหญิงฤทัยรัตน์ วิริยะวงษ์ |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
40
|
39801 |
เด็กหญิงวรกาญจน์ ทิดเคลือบ |
กรีฑา 2
|
สนาม 4 ลานกีฬา
|
|
41
|
39829 |
เด็กหญิงศศิธร ภัยสุข |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
42
|
39830 |
เด็กหญิงศศิวิมล หาญสุข |
ประวัติศาสตร์ที่น่าค้นหา
|
ห้อง 666
|
|
43
|
39834 |
เด็กหญิงศิรภัสสร กันทะหงษ์ |
สนุกคิดพิชิตภาษา |
ห้อง 646 |
|
44
|
39858 |
เด็กหญิงสุรนุช สุทธิกุล |
กรีฑา 2
|
สนาม 4 ลานกีฬา
|
|
|