รายชื่อนักเรียนที่ลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1.8
ที่ |
เลขประจำตัว |
ชื่อ-สกุล |
ชุมนุม |
สถานที่เรียน |
สถานะ |
1
|
39385 |
เด็กชายกฤษติธี ดอนสุวรรณ |
เขียนสื่อความ ม.ต้น
|
ห้อง 321
|
|
2
|
39407 |
เด็กชายณภัทร วริทธิ์วุฒิกุล |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ต้น
|
ห้อง 934
|
|
3
|
39423 |
เด็กชายธนโชติ เดือนเป็ง |
เขียนสื่อความ ม.ต้น
|
ห้อง 321
|
|
4
|
39435 |
เด็กชายนราวิชย์ ลอยฟู |
วงโยธวาฑิต ม.ต้น
|
ห้องดนตรี
|
|
5
|
39436 |
เด็กชายนวพรรษ เล็กสุวรรณ์ |
สนุกกับ Bio
|
ห้อง 446
|
|
6
|
39447 |
เด็กชายปุญญพัฒน์ แมตเมือง |
เขียนสื่อความ ม.ต้น
|
ห้อง 321
|
|
7
|
39459 |
เด็กชายพีรวิชญ์ สุรจิต |
English around you |
ห้อง 636 |
|
8
|
39462 |
เด็กชายภัทรนน สุ่มมาตย์ |
English around you |
ห้อง 636 |
|
9
|
39476 |
เด็กชายวีรพล ส้มส้า |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
10
|
39482 |
เด็กชายศุทธิกร สุธรรม |
ภาษาสร้างสรรค์
|
ห้อง 648
|
|
11
|
39483 |
เด็กชายศุภกร แหวนหลวง |
พิชิต HSK |
ห้อง 635
|
|
12
|
39496 |
เด็กชายอติเทพ คำอ้าย |
วิทยาศาสตร์สนุก
|
ห้อง 413
|
|
13
|
39498 |
เด็กชายอัครชัย สุรัศมี |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
14
|
39506 |
เด็กหญิงกนกพร กุดีศรี |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ต้น
|
ห้อง 934
|
|
15
|
39531 |
เด็กหญิงกุลปรียา ดับร้อน |
เขียนสื่อความ ม.ต้น
|
ห้อง 321
|
|
16
|
39575 |
เด็กหญิงชนิดาภา สีเงิน |
กรีฑา 2
|
สนาม 4 ลานกีฬา
|
|
17
|
39576 |
เด็กหญิงชนินาถ กาญจนคงคากุล |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
18
|
39596 |
เด็กหญิงณฤทัย แสงโพลง |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
19
|
39599 |
เด็กหญิงณัฎชยา สายศร |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
20
|
39615 |
เด็กหญิงณัฐณิชา สุธรรม |
ชุมนุมสร้างสื่อคณิตศาสตร์ |
ห้อง 333 |
|
21
|
39624 |
เด็กหญิงณัฐนรี สุริยกุล? ณ? อยุธยา |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
ห้อง 331 |
|
22
|
39630 |
เด็กหญิงณิชนันทน์ ดอกดิน |
Digital Art 2D (นักเรียนที่มีความสามารถในการวาดการ์ตูน) ม.ต้น
|
ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 236
|
|
23
|
39638 |
เด็กหญิงธนกมล น้อยทา |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
24
|
39654 |
เด็กหญิงธัญพร แก้วโมลา |
English around you |
ห้อง 636 |
|
25
|
39683 |
เด็กหญิงบัณฑิตา กวาวหนึ่ง |
Our Netflix club |
ห้อง ม.1/11 (342)
|
|
26
|
39692 |
เด็กหญิงปนิตา เวียงคำ |
กรีฑา 2
|
สนาม 4 ลานกีฬา
|
|
27
|
39705 |
เด็กหญิงปัญชญา ปัญญาชินวร |
ภาษาลาว วรรณคดี
|
ห้อง 322
|
|
28
|
39712 |
เด็กหญิงปาริยาภัทร สัจจะนรพันธ์ |
สนุกคิดพิชิตภาษา |
ห้อง 646 |
|
29
|
39718 |
เด็กหญิงปุณยาภา วันอิน |
อาสาจราจร |
โดม 4-5 |
|
30
|
39728 |
เด็กหญิงพัชญา กสิณฤกษ์ |
อาสาจราจร |
โดม 4-5 |
|
31
|
39747 |
เด็กหญิงพิมพ์พิชชา ติคำ |
ต้นไม้ของฉัน |
ห้อง 412 |
|
32
|
39749 |
เด็กหญิงพีรดา ศรีเจริญ |
กรีฑา 2
|
สนาม 4 ลานกีฬา
|
|
33
|
39750 |
เด็กหญิงพีรดา สีพลนอก |
จิตอาสาไวยาวัจกรน้อย 1
|
อ.6 ห้องระดับ ม.3
|
|
34
|
39752 |
เด็กหญิงพุทธิดา จันทร์เทพ |
เขียนสื่อความ ม.ต้น
|
ห้อง 321
|
|
35
|
39774 |
เด็กหญิงภิญญาพัชร์ ดวงแก้วทวีพัฒน์ |
อาสาจราจร |
โดม 4-5 |
|
36
|
39778 |
เด็กหญิงมณีวรรณ แพงพงา |
ประวัติศาสตร์ที่น่าค้นหา
|
ห้อง 666
|
|
37
|
39782 |
เด็กหญิงมัญชุภรณ์ ดีปาละ |
งานประดิษฐ์
|
ห้อง 311
|
|
38
|
39790 |
เด็กหญิงรัฐธิชา บุตรหล้า |
สนุกคิดพิชิตภาษา |
ห้อง 646 |
|
39
|
39811 |
เด็กหญิงวัลลภา ประกอบเขตรการณ์ |
สนุกคิดพิชิตภาษา |
ห้อง 646 |
|
40
|
39821 |
เด็กหญิงศกุนิชญ์ อินติ๊บ |
กรีฑา 1
|
สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง
|
|
41
|
39823 |
เด็กหญิงศรัณรัชต์ มงคลศาสตร์ |
นาฏศิลป์ 2
|
อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องนาฏศิลป์
|
|
42
|
39846 |
เด็กหญิงสิริมนนภา มีรส |
จีนจัด |
ห้อง 638 |
|
43
|
39848 |
เด็กหญิงสิริวิมล จิตประสาร |
คณิตคิดสร้างสรรค์ 2
|
ห้อง 654
|
|
44
|
39850 |
เด็กหญิงสุกัญญา แช่มชื่น |
ภูมิปัญญาบำรุงรักษาต้นไม้แบบพอเพียง
|
อาคาร 6 ชั้น 2
|
|
|