รหัสกิจกรรม | ครูผู้สอน |
ชื่อกิจกรรมชุมนุม |
สถานที่เรียน |
จำนวนรับ | ระดับชั้น
|
1516 |
นายกิตติศักดิ์ จันทร์คำ |
กรีฑา 1 | สนาม 3 บริเวณหน้าเสาธง | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1602 |
นางสุญาณี แจ้งแสงทอง |
นาฏศิลป์ 2 | อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องนาฏศิลป์ | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1603 |
นายธนู แสนเพ็ชร์ |
ศิลปะ ม.ต้น | ห้อง 635 | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1604 |
นายประสาทพร เสนาสุทธิพร |
เสริมวิชาการ ม.6/9 (เลขที่ 22-42) | ห้อง ม.6/9 (243) | 21 |
กิจกรรมเฉพาะ
|
1605 |
นางรัชนีวรรณ เกิดสวัสดิ์ |
นาฏศิลป์ 1 | อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องนาฏศิลป์ | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1606 |
นายสุรีชัย ศาสตร์นอก |
ทัศนศิลป์ ม.ปลาย | ห้องศิลปะ | 16 |
กิจกรรม ม.ปลาย
|
1607 |
นางสาวศศิลดา มูลเมือง |
นาฏศิลป์ ม.ปลาย | อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องนาฏศิลป์ | 16 |
กิจกรรม ม.ปลาย
|
1608 |
นายวัชชพันธ์ บุญณลัย |
ยุวมัคคุเทศก์ | อาคาร 1 ชั้น 1 (111) | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1609 |
นางสาวเหมวรรณ ตันพรม |
ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ม.ปลาย (เฉพาะเด็กที่มีความสามารถ) | อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องดนตรีไทย | 10 |
กิจกรรม ม.ปลาย
|
1610 |
นางสาวเหมวรรณ ตันพรม |
ดนตรีพื้นเมือง | อาคาร90ปี ชั้น3 | 20 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1611 |
นางสาวณภัสสรณ์ ขอบเงิน |
วงโยธวาฑิต ม.ต้น | ห้องดนตรี | 40 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1612 |
นางสาวณภัสสรณ์ ขอบเงิน |
วงโยธวาฑิต ม.ปลาย | ห้องดนตรี | 40 |
กิจกรรม ม.ปลาย
|
1706 |
นางเบญจพร จะเฮิง |
ต้นกล้าอาชีพ | ใต้อาคาร 6 | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1708 |
นางนวลพรรณ คมขำ |
Robot ม.ปลาย | ห้อง 231/1 | 10 |
กิจกรรม ม.ปลาย
|
1709 |
นางนวลพรรณ คมขำ |
Robot ม.ต้น | ห้อง 231/1 | 10 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1711 |
นางณัฐชานันท์ ฉัตรเกียรติคุณ |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ปลาย | ห้อง 934 | 10 |
กิจกรรม ม.ปลาย
|
1712 |
นางณัฐชานันท์ ฉัตรเกียรติคุณ |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ต้น | ห้อง 934 | 10 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1713 |
นางรัตนา ทิพย์วังเมฆ |
รักษ์คอมพิวเตอร์ | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 235 | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1714 |
นางสาวปวีณา แนววงศ์ |
เสริมวิชาการ ม.3/1 | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 232 | 36 |
กิจกรรมเฉพาะ
|
1723 |
นายสนอง ธนะภาษี |
เยาวชนการเกษตร | ห้อง 323 | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1725 |
นายอภิชัย แสนใหญ่ |
หมากรุกไทย | หน้าห้องโสตฯ1 | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1726 |
นางประกายแก้ว เสียงหวาน |
เสริมวิชาการ ม.6/9 (เลขที่ 1-21) | ห้อง ม.6/9 (243) | 21 |
กิจกรรมเฉพาะ
|
1727 |
นายกณิกนันต์ ดอกบัว |
คอมพิวเตอร์กราฟิก | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 241 | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1729 |
นายภาณุพันธุ์ ภาคาผล |
Digital Art 2D (นักเรียนที่มีความสามารถในการวาดการ์ตูน) ม.ปลาย | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 236 | 10 |
กิจกรรม ม.ปลาย
|
1730 |
นายภาณุพันธุ์ ภาคาผล |
Digital Art 2D (นักเรียนที่มีความสามารถในการวาดการ์ตูน) ม.ต้น | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 236 | 10 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1733 |
นายวรเทพ วันกาล |
เสริมวิชาการ ม.6/4 (เลขที่ 1-22) | ห้อง 233 | 22 |
กิจกรรมเฉพาะ
|
1735 |
นางสาวจงพิศ กาศสกุล |
งานประดิษฐ์ | ห้อง 311 | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1736 |
นายศักดิ์นิพล คลี่ใบ |
ภูมิปัญญาบำรุงรักษาต้นไม้แบบพอเพียง | อาคาร 6 ชั้น 2 | 21 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
1804 |
นางสาวทิพนาถ เพลิดเพลิน |
เสริมวิชาการ ม.6/3 (เลขที่ 22-41) | ห้อง 543 | 20 |
กิจกรรมเฉพาะ
|
1806 |
นางสาวจารุวรรณ ธรรมสอน |
อ่านเขียนเรียนรู้ | ห้อง 654 | 20 |
กิจกรรม ม.ต้น
|
จำนวนกิจกรรม 150 กิจกรรม : 5 หน้า :
<< Back [ 1 ][ 2 ][ 3 ] 4 [ 5 ] Next>>