รายชื่อนักเรียนที่ลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1.12
ที่ |
เลขประจำตัว |
ชื่อ-สกุล |
ชุมนุม |
สถานที่เรียน |
สถานะ |
1
|
39958 |
เด็กหญิงกมลชนก นิลเกตุ |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
2
|
39960 |
เด็กหญิงกมลลักษณ์ บุญอริยเทพ |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
3
|
39966 |
เด็กหญิงกรัณฑรัตน์ คำผัด |
อ่านเขียนเรียนรู้ |
654 |
|
4
|
39974 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ วงศ์สอน |
ดนตรีพื้นเมือง |
อาคาร90ปีชั้น3 ห้องดนตรีไทย |
|
5
|
39977 |
เด็กหญิงกัญญาพรรณ แซ่ผ่าน |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
6
|
39978 |
เด็กหญิงกัญญาพัชร รัตนพันธุ์จักร์ |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
7
|
39984 |
เด็กหญิงกันติชา ปัญญาศิลป์ |
คอมพิวเตอร์กราฟิก |
ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 246 |
|
8
|
39992 |
เด็กชายกิตติวัฒน์ เผือกจันทร์ |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
9
|
40019 |
เด็กชายจิรัฏฐ์ บัตริยะ |
All Ears English Music |
313 |
|
10
|
40045 |
เด็กหญิงชนิสรา มีบุญ |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
11
|
40052 |
เด็กหญิงชลธิชา จิตรมั่น |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
12
|
40061 |
เด็กหญิงชุติพร ผูกจิต |
จดหมายข่าวนารีรัตน์ |
658 |
|
13
|
40063 |
เด็กหญิงโชติกา ทองอิ่น |
ดนตรีพื้นเมือง |
อาคาร90ปีชั้น3 ห้องดนตรีไทย |
|
14
|
40077 |
เด็กหญิงณัฏกานต์ นิ่มสาย |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
15
|
40096 |
เด็กหญิงณัฐวดี แสงด้วง |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
16
|
40113 |
เด็กชายธนกร ฝั้นมงคล |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
17
|
40116 |
เด็กชายธนกฤต เล็งผลพัฒนา |
All Ears English Music |
313 |
|
18
|
40130 |
เด็กหญิงธนัชพร ปัญญาใจ |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
19
|
40160 |
เด็กหญิงนันทพร แปงใจ |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
20
|
40162 |
เด็กหญิงนิชาภัทร วงศ์เวียน |
ซูโดกุ (Sudoku) |
647 ห้องเรียน ม.3/10 |
|
21
|
40175 |
เด็กชายปกรณ์เกียรติ อามาตร์ |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
22
|
40196 |
เด็กชายปัญญากร อินทร์สุวรรณ |
จิตอาสาไวยาวัจกรน้อย 1 |
ห้องพักครู ระดับ ม.3 อาคาร 6 ชั้น 3 |
|
23
|
40197 |
เด็กชายปัญยณัฏฐ์ ศรีทัน |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
24
|
40207 |
เด็กหญิงปาลิดา สมเป็ง |
อ่านเขียนเรียนรู้ |
654 |
|
25
|
40229 |
เด็กหญิงพรน้ำมนต์ มนกลม |
Smart English |
ห้องสมุดโรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ |
|
26
|
40243 |
เด็กหญิงพัตร์พิมน น้อยเขียว |
English England |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ (422) |
|
27
|
40246 |
เด็กหญิงพาขวัญ ธีรรัศมีวงษ์ |
All Ears English Music |
313 |
|
28
|
40250 |
เด็กหญิงพิชชาภา ทาทอง |
กรีฑา 2 |
สนามหญ้าหน้าอาคารน้ำเพชร |
|
29
|
40252 |
เด็กชายพิชญ์ ตนาวรรณ |
กรีฑา 2 |
สนามหญ้าหน้าอาคารน้ำเพชร |
|
30
|
40278 |
เด็กชายพีรภาพ พยาแก้ว |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
31
|
40298 |
เด็กหญิงภัทร์นรินท์ บุญมาภิ |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
32
|
40300 |
เด็กหญิงภัทรภร ขานไข |
ประวัติศาสตร์ที่น่าค้นหา |
662 (ห้องปฏิบัติการสังคม |
|
33
|
40310 |
เด็กหญิงภาวินี ไชยพงษ์วิสุตษ์ |
E-Sport ม.ต้น |
ใต้อาคาร2 |
|
34
|
40337 |
เด็กหญิงวนัชพร วงค์เมือง |
จดหมายข่าวนารีรัตน์ |
658 |
|
35
|
40340 |
เด็กหญิงวรพิชชา ผาทอง |
English England |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ (422) |
|
36
|
40345 |
เด็กหญิงวรัชยา นันแก้ว |
คอมพิวเตอร์กราฟิก |
ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 246 |
|
37
|
40375 |
เด็กหญิงศุภรดา ตั้งกิตติพงศ์ |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
38
|
40387 |
เด็กหญิงสรัลพร อุดมผล |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
39
|
40388 |
เด็กหญิงสโรชิน คงคาธร |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
40
|
40414 |
เด็กหญิงอนัญญา ภิญโญ |
English England |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ (422) |
|
41
|
40425 |
เด็กหญิงอาจรีย์ เชื่อมขุนทด |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
42
|
40433 |
เด็กหญิงเอมิกา มั่งมา |
ดนตรีพื้นเมือง |
อาคาร90ปีชั้น3 ห้องดนตรีไทย |
|
|