รายชื่อนักเรียนที่ลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1.3
ที่ |
เลขประจำตัว |
ชื่อ-สกุล |
ชุมนุม |
สถานที่เรียน |
สถานะ |
1
|
39971 |
เด็กชายก้องภพ เพชรประไพ |
All Ears English Music |
313 |
|
2
|
39990 |
เด็กชายกิตติคุณ หนองแส |
Robot ม.ต้น |
ห้อง HCEC 236 |
|
3
|
39995 |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ รัตนกรัณฑ์กุล |
พยาบาล (นักเรียนเกรดเฉลี่ย 3.50 ขึ้นไป) |
ห้องพยาบาล |
|
4
|
40004 |
เด็กหญิงขวัญรัตน์ โสขุมา |
หรรษา ภาษาจีน |
321 |
|
5
|
40008 |
เด็กชายเขมนันท์ ทนันชัย |
เทเบิลเทนนิส |
ใต้ถุนอาคาร 2 |
|
6
|
40021 |
เด็กหญิงจิราพัชร สิงห์คำ |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
7
|
40033 |
เด็กหญิงชนกนาถ จำรูญ |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
8
|
40035 |
เด็กหญิงชนนิกานต์ อุดคำมี |
All Ears English Music |
313 |
|
9
|
40085 |
เด็กหญิงณัฐณิชา ณ สุวรรณ |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
10
|
40101 |
เด็กหญิงณิชญาดา วงศ์ดาว |
เทเบิลเทนนิส |
ใต้ถุนอาคาร 2 |
|
11
|
40104 |
เด็กหญิงตามภรณ์ ชัยชนะ |
วงโยธวาทิต ม.ต้น |
ห้องวงโยธวาทิต ใต้อาคาร 6 |
|
12
|
40111 |
เด็กหญิงทิพยาภา เหล็กกล้า |
ชุมนุม YC ม.ต้น |
ห้องแนะแนว (722) |
|
13
|
40126 |
เด็กหญิงธนวรรณ บัดติยา |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
14
|
40140 |
เด็กหญิงธัญญารัตน์ ก๋าทอง |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
15
|
40143 |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ ส่างกาน |
All Ears English Music |
313 |
|
16
|
40153 |
เด็กหญิงนงนภัส แก้วอาทะ |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
17
|
40158 |
เด็กหญิงนวพร ร่มเย็น |
พยาบาล (นักเรียนเกรดเฉลี่ย 3.50 ขึ้นไป) |
ห้องพยาบาล |
|
18
|
40168 |
เด็กหญิงนีรชา ใจกระเสน |
เทเบิลเทนนิส |
ใต้ถุนอาคาร 2 |
|
19
|
40178 |
เด็กหญิงปณิดา อ่อนตานา |
เทเบิลเทนนิส |
ใต้ถุนอาคาร 2 |
|
20
|
40189 |
เด็กชายปรัชญ์ ปัญญายง |
เทเบิลเทนนิส |
ใต้ถุนอาคาร 2 |
|
21
|
40190 |
เด็กหญิงปรีดิทา สมปานแก้ว |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
22
|
40224 |
เด็กชายพชรดนัย ผาทอง |
หมากรุกไทย |
หน้าห้องประชุมมุกดาหาร (ห้องโสตฯ 1) |
|
23
|
40230 |
เด็กหญิงพรรชณิฎาร์ ครองศิล |
หมากรุกไทย |
หน้าห้องประชุมมุกดาหาร (ห้องโสตฯ 1) |
|
24
|
40235 |
เด็กหญิงพลอยปภัส วงศ์วัฒนานุกุล |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
25
|
40248 |
เด็กหญิงพิชชาพัชญ์ โล่พานิช |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
26
|
40251 |
เด็กหญิงพิชชาภา แสนยศ |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
27
|
40280 |
เด็กชายพีรวิชญ์ ทุ่งสง |
Robot ม.ต้น |
ห้อง HCEC 236 |
|
28
|
40306 |
เด็กหญิงภัทราวดี กวางประสิทธิ์ |
หรรษา ภาษาจีน |
321 |
|
29
|
40312 |
เด็กหญิงภูษิตา บุนนาค |
สารวัตรนักเรียน |
สนามบาสเกตบอล หน้าโรงอาหาร |
|
30
|
40314 |
เด็กหญิงมธุรดา พรมปา |
All Ears English Music |
313 |
|
31
|
40319 |
เด็กหญิงมนัสขวัญ สวนนุช |
สารวัตรนักเรียน |
สนามบาสเกตบอล หน้าโรงอาหาร |
|
32
|
40327 |
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ สีสด |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
33
|
40329 |
เด็กหญิงรุ่งไพลิน ราชคม |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
34
|
40341 |
เด็กชายวรพิชญ์ ข่มอาวุธ |
เทเบิลเทนนิส |
ใต้ถุนอาคาร 2 |
|
35
|
40360 |
เด็กหญิงศรัณย์พร ชั้นขวัญ |
จีนจัด |
659 |
|
36
|
40373 |
เด็กหญิงศุภกานต์ ศุภจิตรานนท์ |
All Ears English Music |
313 |
|
37
|
40378 |
เด็กหญิงศุภสุดา มาใจวงศ์ |
All Ears English Music |
313 |
|
38
|
40390 |
เด็กหญิงสาริสา ตุ่นหนิ้ว |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
39
|
40395 |
เด็กหญิงสุธิดา มากจีน |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
40
|
40398 |
เด็กหญิงสุปรียา มูลเมือง |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
41
|
40405 |
เด็กหญิงสุภัคชญา ธูปนิ่ม |
พยาบาล (นักเรียนเกรดเฉลี่ย 3.50 ขึ้นไป) |
ห้องพยาบาล |
|
42
|
40411 |
เด็กชายเสฏฐวุฒิ ทองประไพ |
หมากรุกไทย |
หน้าห้องประชุมมุกดาหาร (ห้องโสตฯ 1) |
|
|