รายชื่อนักเรียนที่ลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2.11
ที่ |
เลขประจำตัว |
ชื่อ-สกุล |
ชุมนุม |
สถานที่เรียน |
สถานะ |
1
|
39391 |
เด็กชายเกื้อชาติ กองกลม |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
2
|
39400 |
เด็กชายชลกร ชาญชัยวัฒน์ |
จิตอาสาไวยาวัจกรน้อย 1 |
ห้องพักครู ระดับ ม.3 อาคาร 6 ชั้น 3 |
|
3
|
39411 |
เด็กชายณัฏฐภัทร อิ่มแย้ม |
ซูโดกุ (Sudoku) |
647 ห้องเรียน ม.3/10 |
|
4
|
39414 |
เด็กชายดรัณภพ สุดโต |
สารวัตรนักเรียน |
สนามบาสเกตบอล หน้าโรงอาหาร |
|
5
|
39415 |
เด็กชายเดชาธร อินต๊ะวัน |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
6
|
39472 |
เด็กชายรัชชานนท์ หงษ์หนึ่ง |
English around you |
639 |
|
7
|
39481 |
เด็กชายศิรสิทธิ์ นำลอง |
สารวัตรนักเรียน |
สนามบาสเกตบอล หน้าโรงอาหาร |
|
8
|
39486 |
เด็กชายศุภณัฐ จิมานัง |
กรีฑา 2 |
สนามหญ้าหน้าอาคารน้ำเพชร |
|
9
|
39488 |
เด็กชายศุภากร เหรา |
คณิตคิดสร้างสรรค์ 1 |
654 |
|
10
|
39507 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ติยาภรณ์ชัย |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
11
|
39509 |
เด็กหญิงกรกนก ชยเมธานนท์ |
คอมพิวเตอร์กราฟิก |
ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 246 |
|
12
|
39513 |
เด็กหญิงกฤติยา สมบูรณ์มา |
คอมพิวเตอร์กราฟิก |
ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 246 |
|
13
|
39526 |
เด็กหญิงกานต์ธีรา กาวิน |
Smart English |
ห้องสมุดโรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ |
|
14
|
39527 |
เด็กหญิงกิ่งไผ่ ทนันชัย |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
15
|
39540 |
เด็กหญิงคุณภัทร อินทรรุจิกุล |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
16
|
39547 |
เด็กหญิงจิรภิญญา ปลอดโปร่ง |
เทเบิลเทนนิส |
ใต้ถุนอาคาร 2 |
|
17
|
39582 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ลือโฮ้ง |
กรีฑา 2 |
สนามหญ้าหน้าอาคารน้ำเพชร |
|
18
|
39587 |
เด็กหญิงญาโณทัย เวียงนาค |
สังคมเอเชีย |
311 |
|
19
|
39609 |
เด็กหญิงณัฐกานต์ คำวรรณ |
หมากรุกไทย |
หน้าห้องประชุมมุกดาหาร (ห้องโสตฯ 1) |
|
20
|
39619 |
เด็กหญิงณัฐธิดา ฟูน้อย |
แบดมินตัน |
สนาม4 |
|
21
|
39628 |
เด็กหญิงณัฐรกานต์ ครุธดี |
กรีฑา 2 |
สนามหญ้าหน้าอาคารน้ำเพชร |
|
22
|
39640 |
เด็กหญิงธนภรณ์ เสนาใจ |
ภาพยนตร์หรรษา |
ห้องมัลติมีเดีย อาคาร 5 ชั้น 3 |
|
23
|
39645 |
เด็กหญิงธนัญชนก กาศวิราช |
แบดมินตัน |
สนาม4 |
|
24
|
39648 |
เด็กหญิงธวัลธร ชูติพงศ์ |
แบดมินตัน |
สนาม4 |
|
25
|
39656 |
เด็กหญิงธัญมน แสงทอง |
ดนตรีพื้นเมือง |
อาคาร90ปีชั้น3 ห้องดนตรีไทย |
|
26
|
39668 |
เด็กหญิงนรีกานต์ มาหมี |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น |
ธนาคารโรงเรียน |
|
27
|
39671 |
เด็กหญิงนัจภัค ทนันชัย |
เทเบิลเทนนิส |
ใต้ถุนอาคาร 2 |
|
28
|
39676 |
เด็กหญิงนันท์นภัส ธีระไพรพฤกษ์ |
E-Sport ม.ต้น |
ใต้อาคาร2 |
|
29
|
39686 |
เด็กหญิงบุษราคัม ขุนสว่าง |
แบดมินตัน |
สนาม4 |
|
30
|
39706 |
เด็กหญิงปัณฑ์ณิศา รัตนาประภาภรณ์ |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
31
|
39707 |
เด็กหญิงปันยตา ปิยะดา |
แบดมินตัน |
สนาม4 |
|
32
|
39713 |
เด็กหญิงปิยะธิดา ใจบำรุง |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
33
|
39753 |
เด็กหญิงเพชรดา เปียงเก๋ |
บาสเกตบอล |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้พละศึกษา (ใต้ถุนอาคาร 2) |
|
34
|
39768 |
เด็กหญิงภัทรวดี สาใจ |
ต้นไม้ของฉัน |
412 |
|
35
|
39783 |
เด็กหญิงมัญย์ชุพา ดีปาละ |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
36
|
39788 |
เด็กหญิงรวีนิภา ดอกแก้ว |
A-math ม.ต้น |
641 |
|
37
|
39804 |
เด็กหญิงวรัญญา เทพบุญเรือง |
ถักโครเชต์ ม.ต้น |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (436) |
|
38
|
39806 |
เด็กหญิงวรัทยา ฆ้องคำ |
English England |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ (422) |
|
39
|
39807 |
เด็กหญิงวรินทิพย์ พจนา |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
40
|
39813 |
เด็กหญิงวิชชุพร กันกา |
English around you |
639 |
|
41
|
39840 |
เด็กหญิงศุลีพร สัมลีราช |
ดนตรีพื้นเมือง |
อาคาร90ปีชั้น3 ห้องดนตรีไทย |
|
42
|
39857 |
เด็กหญิงสุภัสสร ชมทอง |
ประชาสัมพันธ์วัยทีน |
645 |
|
43
|
39865 |
เด็กหญิงอชิรญาณ์ ไชยนิลวงค์ |
English England |
ห้องกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ (422) |
|
44
|
39877 |
เด็กหญิงอรณิชชา แย้มแขไข |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
332 |
|
|