รายชื่อนักเรียนที่ลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1.9
ที่ |
เลขประจำตัว |
ชื่อ-สกุล |
ชุมนุม |
สถานที่เรียน |
สถานะ |
1
|
38794 |
เด็กชายกรกฎ สุวรรณสิทธิ์ |
คณิตศาสตร์ ม.1 |
ห้อง 333 |
|
2
|
38804 |
เด็กชายคัมภีร์ ศรีคำภา |
พับกระดาษโอริกามิ (Origajmi) |
ห้อง 331 |
|
3
|
38811 |
เด็กชายจิรัฏฐ์ ดิลกศุภลักษณ์ |
สุขภาพดีไม่มีขาย |
ใต้ถุนอาคาร 6 |
|
4
|
38822 |
เด็กชายณัฐชนน สุทธกัน |
คณิตศาสตร์ ม.1 |
ห้อง 333 |
|
5
|
38832 |
เด็กชายทีปกร ถิ่นสอน |
คณิตศาสตร์ ม.1 |
ห้อง 333 |
|
6
|
38839 |
เด็กชายธรรมนูญ ศรีจันทร์ |
ยุวมัคคุเทศก์ |
อาคาร 1 ชั้น 2 (125) |
|
7
|
38854 |
เด็กชายปิยะพงษ์ ชาติสิงห์ทอง |
ยุวมัคคุเทศก์ |
อาคาร 1 ชั้น 2 (125) |
|
8
|
38860 |
เด็กชายพัทธ์ยศ วงศ์ฟู |
ยุวมัคคุเทศก์ |
อาคาร 1 ชั้น 2 (125) |
|
9
|
38883 |
เด็กชายศรันย์วิทย์ ชิตรัตฐา |
วงโยธวาฑิต ม.ต้น |
ห้องดนตรี (ใต้ถุนอาคาร 6) |
|
10
|
38884 |
เด็กชายสรวิทย์ ศรีลักษ์ |
คณิตศาสตร์ ม.1 |
ห้อง 333 |
|
11
|
38898 |
เด็กหญิงกชพร แก้วสีทอง |
To Be Number One ม.ต้น |
ห้องTo Be Number One อาคาร 90 ปีนารีรัตน์ |
|
12
|
38905 |
เด็กหญิงกมลวรรณ ปั้นสุวรรณ |
คณิตศาสตร์ ม.1 |
ห้อง 333 |
|
13
|
38906 |
เด็กหญิงกมลศิริ จีกัน |
ภูมิปัญญาบำรุงรักษาต้นไม้แบบพอเพียง |
ห้อง 721 |
|
14
|
38908 |
เด็กหญิงกรัณฑรัตน์ กันทะหงษ์ |
นาฏศิลป์ 2 |
อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องนาฏศิลป์ |
|
15
|
38931 |
เด็กหญิงกิตติกา ถิ่นแสน |
ยุวมัคคุเทศก์ |
อาคาร 1 ชั้น 2 (125) |
|
16
|
38934 |
เด็กหญิงกุลธิดา พงค์ถิ่น |
นาฏศิลป์ 2 |
อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องนาฏศิลป์ |
|
17
|
38939 |
เด็กหญิงขวัญข้าว โชติบวรนันทกุล |
คณิตศาสตร์ ม.1 |
ห้อง 333 |
|
18
|
38955 |
เด็กหญิงจิรัชยา วงศ์ฟู |
บาสเกตบอล |
สนาม 3 |
|
19
|
38962 |
เด็กหญิงโฉมสุดา สุขผ่อง |
นักพฤกษศาสตร์น้อย |
ห้อง 638 |
|
20
|
38984 |
เด็กหญิงโชตินภา เกสร |
เขียนสื่อความ ม.ต้น |
ห้อง 321 |
|
21
|
38997 |
เด็กหญิงณัฏฐกันย์ ธนะแพทย์ |
ศิลปะ ม.ต้น |
ห้อง 635 |
|
22
|
39016 |
เด็กหญิงณัฐณิชา ผลาผล |
คณิตคิดสร้างสรรค์ 2 |
ห้อง 654 |
|
23
|
39020 |
เด็กหญิงณัฐธิดา ไชยเนตร |
นักพฤกษศาสตร์น้อย |
ห้อง 638 |
|
24
|
39034 |
เด็กหญิงณิชานันท์ กาวีวัง |
Creative group |
ห้องสมุดสังคมศึกษา (664) |
|
25
|
39060 |
เด็กหญิงธัญญาภรณ์ ถาวรศักดิ์ |
ภาษาจีน |
ห้อง 648 |
|
26
|
39067 |
เด็กหญิงธันยารัตน์ รมยานนท์ |
อาสาจราจร (เฉพาะนักเรียนอาสาจราจร) |
โดม 4-5 |
|
27
|
39069 |
เด็กหญิงธาราทิพย์ กันทะเอ็ด |
วงโยธวาฑิต ม.ต้น |
ห้องดนตรี (ใต้ถุนอาคาร 6) |
|
28
|
39070 |
เด็กหญิงธิญาดา เทียมแสน |
คณิตศาสตร์ ม.1 |
ห้อง 333 |
|
29
|
39090 |
เด็กหญิงนิศากร คู้ลู้ |
ประวัติศาสตร์ที่น่าค้นหา |
ห้อง 666 |
|
30
|
39094 |
เด็กหญิงบัณฑิตา หาญสิทธิทธานนท์ |
แบดมินตัน |
สนาม 2 |
|
31
|
39097 |
เด็กหญิงบุษกร รัตนรุ่งรวิน |
แบดมินตัน |
สนาม 2 |
|
32
|
39110 |
เด็กหญิงปรายฟ้า ศรีโพธิ์ |
โลกศึกษา |
ห้องกลุ่มสาระสังคมศึกษา (662) |
|
33
|
39138 |
เด็กหญิงพรชนก กาศทิพย์ |
ประวัติศาสตร์ที่น่าค้นหา |
ห้อง 666 |
|
34
|
39157 |
เด็กหญิงพิชญธิดา หงษ์สิบเก้า |
แบดมินตัน |
สนาม 2 |
|
35
|
39164 |
เด็กหญิงพิชนาถ ดาวดึงษ์ |
วิทยาศาสตร์สนุก |
ห้อง 413 |
|
36
|
39173 |
เด็กหญิงพีรกานต์ กาทองทุ่ง |
Creative group |
ห้องสมุดสังคมศึกษา (664) |
|
37
|
39176 |
เด็กหญิงเพ็ญพิชชาติ ตันกุระ |
แบดมินตัน |
สนาม 2 |
|
38
|
39177 |
เด็กหญิงแพรวพรรณ กันทะวงค์ |
Creative group |
ห้องสมุดสังคมศึกษา (664) |
|
39
|
39179 |
เด็กหญิงแพรวา วรรณา |
คณิตศาสตร์ ม.1 |
ห้อง 333 |
|
40
|
39189 |
เด็กหญิงภัทรวดี ใจมะโน |
อาสาจราจร (เฉพาะนักเรียนอาสาจราจร) |
โดม 4-5 |
|
41
|
39211 |
เด็กหญิงรุจิรา ธิโนชัย |
เขียนสื่อความ ม.ต้น |
ห้อง 321 |
|
42
|
39221 |
เด็กหญิงวรยา รัตนวรทิพย์ |
Smart English |
ห้อง สมุด 1 |
|
43
|
39234 |
เด็กหญิงวิสสุตา ไชยศิริ |
ภาษาจีน |
ห้อง 648 |
|
44
|
39235 |
เด็กหญิงวิสารักษ์ คำผิว |
เพลงพาเพลิน |
ห้อง 332 |
|
45
|
39237 |
เด็กหญิงศดานันท์ ใจยา |
To Be Number One ม.ต้น |
ห้องTo Be Number One อาคาร 90 ปีนารีรัตน์ |
|
|