รายชื่อนักเรียนที่ลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5.9
ที่ |
เลขประจำตัว |
ชื่อ-สกุล |
ชุมนุม |
สถานที่เรียน |
สถานะ |
1
|
36512 |
นายณัฐกฤต ปิยะต๊ะ |
เพื่อนช่วยเพื่อน |
ห้อง 414 |
|
2
|
36534 |
นายณัฐพัชร์ ฉัตรเกียรติคุณ |
รักษาดินแดน (รด.) นศท.ชั้นปีที่ 2 (ม.5) |
สนามหญ้าหน้าอาคาร 1 |
|
3
|
36550 |
นายวรวิช เสนาธรรม |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
4
|
36576 |
นางสาวกฤติพร อิ่นแก้ว |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
5
|
36581 |
นางสาวกัญญาณัฐ บุญมี |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
6
|
36615 |
นางสาวจันทกานต์ ถุงแก้ว |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
7
|
36644 |
นางสาวชนิดา แสนเสมอ |
ทัศนศิลป์ ม.ปลาย |
ห้องศิลปะ |
|
8
|
36650 |
นางสาวชลธิดา ทาขัติ |
เกมต่อคำศัพท์ภาษาไทย(คำคมเดิม) ม.ปลาย |
ห้องโสตทัศนศึกษา 2 |
|
9
|
36666 |
นางสาวญาสุมินทร์ บุญสุข |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ปลาย |
ห้อง 934 |
|
10
|
36680 |
นางสาวณัฏฐณิชา อ่ำอำพร |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
11
|
36702 |
นางสาวณัฐวดี กมลอนุวงศ์ |
เกมต่อคำศัพท์ภาษาไทย(คำคมเดิม) ม.ปลาย |
ห้องโสตทัศนศึกษา 2 |
|
12
|
36707 |
นางสาวณิชกานต์ สายถิ่น |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
13
|
36708 |
นางสาวณิชกานต์ เชิดชู |
ร่วมด้วยช่วยกัน |
ห้อง E-library (621) |
|
14
|
36723 |
นางสาวธนพร วุฒิโอสถ |
ทัศนศิลป์ ม.ปลาย |
ห้องศิลปะ |
|
15
|
36727 |
นางสาวธมลวรรณ ทิเขียว |
รักษาดินแดน (รด.) นศท.ชั้นปีที่ 2 (ม.5) |
สนามหญ้าหน้าอาคาร 1 |
|
16
|
36744 |
นางสาวธิญาดา เสาวภานิศากร |
ทัศนศิลป์ ม.ปลาย |
ห้องศิลปะ |
|
17
|
36753 |
นางสาวนภัสสร ชัยแขม |
ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ม.ปลาย (เฉพาะเด็กที่มีความสามารถ) |
อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องดนตรีไทย |
|
18
|
36774 |
นางสาวบงกช ขุนนุชนารถ |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
19
|
36778 |
นางสาวบุณยวีร์ บุณยเวทย์ |
ทัศนศิลป์ ม.ปลาย |
ห้องศิลปะ |
|
20
|
36788 |
นางสาวปภาณิน แสงเก่ง |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ปลาย |
ห้อง 934 |
|
21
|
36826 |
นางสาวพรชิตา เด็ดขาด |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ปลาย |
ห้อง 934 |
|
22
|
36837 |
นางสาวพลอยลดา ตะมะเสน |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
23
|
36841 |
นางสาวพัทธวรรณ เหล่ากาวี |
สมุนไพรไทย |
ใต้ถุนอาคาร 2 ด้านทิศตะวันตก |
|
24
|
36842 |
นางสาวพัลลภัช ปงลังกา |
อาสาจราจร (เฉพาะนักเรียนอาสาจราจร) |
โดม 4-5 |
|
25
|
36872 |
นางสาวภัณฑิรา กาซ้อง |
อาสาจราจร (เฉพาะนักเรียนอาสาจราจร) |
โดม 4-5 |
|
26
|
36902 |
นางสาวโยธิตา วาภิไหว |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
27
|
36917 |
นางสาววรรณวิษา ป๊อกแก้ว |
สมุนไพรไทย |
ใต้ถุนอาคาร 2 ด้านทิศตะวันตก |
|
28
|
36965 |
นางสาวสุกัญญา ยะปู่ |
เกมต่อคำศัพท์ภาษาไทย(คำคมเดิม) ม.ปลาย |
ห้องโสตทัศนศึกษา 2 |
|
29
|
36976 |
นางสาวสุทิศา ขวัญเพ็ง |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ปลาย |
ห้อง 934 |
|
30
|
36983 |
นางสาวสุภัสสร ทองคำ |
ทัศนศิลป์ ม.ปลาย |
ห้องศิลปะ |
|
31
|
37004 |
นางสาวอาทิตยา เวียงเจ็ด |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ปลาย |
ห้อง 934 |
|
32
|
37005 |
นางสาวนฤนาท บุญเกื้อหนุน |
อาสาจราจร (เฉพาะนักเรียนอาสาจราจร) |
โดม 4-5 |
|
33
|
37665 |
นายพันธวิศ สุขทอง |
รักษาดินแดน (รด.) นศท.ชั้นปีที่ 2 (ม.5) |
สนามหญ้าหน้าอาคาร 1 |
|
34
|
38725 |
นางสาวกมลชนก กาศสมบูรณ์ |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
35
|
38730 |
นายคฑาวุธ ไหวพริบ |
กรีฑา 1 |
สนาม 2 |
|
36
|
38739 |
นางสาวณัฐจิรา เลิศศิวนนท์ |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ปลาย |
ห้อง 934 |
|
37
|
38740 |
นางสาวณัฐณิชา ทะวิลา |
เกมต่อคำศัพท์ภาษาไทย(คำคมเดิม) ม.ปลาย |
ห้องโสตทัศนศึกษา 2 |
|
38
|
38741 |
นางสาวณัฐณิชา มาอุ่น |
รักษ์ภาษาไทย |
ห้อง 941 |
|
39
|
38759 |
นางสาววรางคณา แก้ววงษ์จันทร์ |
รักษ์ภาษาไทย |
ห้อง 941 |
|
40
|
38768 |
นางสาวสุภวรากาญจน์ วงศ์ษา |
อาสาจราจร (เฉพาะนักเรียนอาสาจราจร) |
โดม 4-5 |
|
41
|
38775 |
นายเอกลักษณ์ ลือโฮ้ง |
ครอบครัวพอเพียง 2 |
ห้องศูนย์ครอบครัวพอเพียง ชั้น 2 อาคาร 90 ปี |
|
42
|
39373 |
นายสิรวิชญ์ เขื่อนแก้ว |
ครอบครัวพอเพียง 2 |
ห้องศูนย์ครอบครัวพอเพียง ชั้น 2 อาคาร 90 ปี |
|
|