รหัสกิจกรรม | ครูผู้สอน |
ชื่อกิจกรรมชุมนุม | สถานที่เรียน | จำนวนรับ | 1=ม.ต้น 2=ม.ปลาย |
1609 |
นางสาวเหมวรรณ ตันพรม |
ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ม.ปลาย (เฉพาะเด็กที่มีความสามารถ) | อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องดนตรีไทย | 10 |
2 |
1610 |
นางสาวเหมวรรณ ตันพรม |
ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ม.ต้น (รับเฉพาะเด็กที่มีความสามารถ) | อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้องดนตรีไทย | 10 |
1 |
1611 |
นายสืบพงศ์ หลงเวช |
วงโยธวาฑิต ม.ต้น | ห้องดนตรี (ใต้ถุนอาคาร 6) | 40 |
1 |
1612 |
นายสืบพงศ์ หลงเวช |
วงโยธวาฑิต ม.ปลาย | ห้องดนตรี (ใต้ถุนอาคาร 6) | 40 |
2 |
1703 |
นายรพีพงศ์ ปภิณวชิระบูรณ์ |
คอมพิวเตอร์ | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 235 | 22 |
1 |
1706 |
นางเบญจพร จะเฮิง |
ต้นกล้าอาชีพ | ห้อง 712 | 22 |
1 |
1708 |
นางนวลพรรณ คมขำ |
Robot ม.ปลาย | ห้อง 231/1 | 10 |
2 |
1709 |
นางนวลพรรณ คมขำ |
Robot ม.ต้น | ห้อง 231/1 | 10 |
1 |
1711 |
นางณัฐชานันท์ ฉัตรเกียรติคุณ |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ปลาย | ห้อง 934 | 10 |
2 |
1712 |
นางณัฐชานันท์ ฉัตรเกียรติคุณ |
การจักสานไม้ไผ่ประยุกต์ ม.ต้น | ห้อง 934 | 10 |
1 |
1713 |
นางรัตนา ทิพย์วังเมฆ |
รักษ์คอมพิวเตอร์ | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 235 | 22 |
1 |
1714 |
นางสาวปวีณา แนววงศ์ |
เสริมวิชาการ ม.3/1 | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 232 | 35 |
1 |
1723 |
นายสนอง ธนะภาษี |
เยาวชนการเกษตร | ห้อง 721 | 22 |
1 |
1725 |
นายอภิชัย แสนใหญ่ |
พิมพ์ดีดไทย | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 234 | 22 |
1 |
1726 |
นางประกายแก้ว เสียงหวาน |
เสริมวิชาการ ม.6/7 (เลขที่ 1-21) | ห้อง ม.6/7 (231) | 21 |
3 |
1727 |
นายกณิกนันต์ ดอกบัว |
คอมพิวเตอร์กราฟิก | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 241 | 22 |
1 |
1729 |
นายภาณุพันธุ์ ภาคาผล |
Digital Art 2D (นักเรียนที่มีความสามารถในการวาดการ์ตูน) ม.ปลาย | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 236 | 10 |
2 |
1730 |
นายภาณุพันธุ์ ภาคาผล |
Digital Art 2D (นักเรียนที่มีความสามารถในการวาดการ์ตูน) ม.ต้น | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 236 | 10 |
1 |
1733 |
นายวรเทพ วันกาล |
เสริมวิชาการ ม.6/4 (เลขที่ 22-42) | ห้องเรียน ม.6/4 (544) | 21 |
3 |
1735 |
นางสาวจงพิศ กาศสกุล |
งานประดิษฐ์ | ห้อง 313 | 22 |
1 |
จำนวนกิจกรรม 152 กิจกรรม : 8 หน้า :
<< Back [ 1 ][ 2 ][ 3 ][ 4 ][ 5 ] 6 [ 7 ][ 8 ] Next>>